รายการอบรม

  • Tue, Jan 26
    26 - 27 มกราคม 2564
    Solid Edge Simulation
    • วันที่ 26 - 27 มกราคม 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Thu, Jan 28
    28 มกราคม 2564
    Solid Edge Work shop (ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย)
    - สำหรับบุคคลทั่วไปที่สนใจ - 28 มกราคม 2564
    แชร์
  • Fri, Jan 29
    29 มกราคม 2564
    Solid Edge Sheet Metal Design
    • วันที่ 29 มกราคม 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Tue, Feb 09
    9 - 12 กุมภาพันธ์ 2564
    Solid Edge Fundamentals Course Training
    • หลักสูตรปรับพื้นฐานสำหรับผู้ที่เริ่มใช้โปรแกรมฯ • วันที่ 9-12 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Tue, Feb 16
    16 - 17 กุมภาพันธ์ 2564
    Solid Edge Assembly Modeling Course Training
    • วันที่ 16 - 17 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Fri, Feb 19
    19 กุมภาพันธ์ 2564
    Solid Edge Structural Frame Design
    • วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Thu, Feb 25
    25 กุมภาพันธ์ 2564
    Solid Edge Work shop (ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย)
    - สำหรับบุคคลทั่วไปที่สนใจ - 25 กุมภาพันธ์ 2564
    แชร์
  • Fri, Feb 26
    26 กุมภาพันธ์ 2564
    Solid Edge Xpresroute (Tubing)
    • วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Tue, Mar 09
    9-12 มีนาคม 2564
    Solid Edge Fundamentals Course Training
    • หลักสูตรปรับพื้นฐานสำหรับผู้ที่เริ่มใช้โปรแกรมฯ • วันที่ 9-12 มีนาคม 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Tue, Mar 16
    16 - 17 มีนาคม 2564
    Solid Edge Assembly Modeling Course Training
    • วันที่ 16 - 17 มีนาคม 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Fri, Mar 19
    19 มีนาคม 2564
    Solid Edge Sheet Metal Design
    • วันที่ 19 มีนาคม 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์
  • Thu, Mar 25
    25 มีนาคม 2564
    Solid Edge Work shop (ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย)
    - สำหรับบุคคลทั่วไปที่สนใจ - 25 มีนาคม 2564
    แชร์
  • Fri, Mar 26
    26 มีนาคม 2564
    Solid Edge Surface Modeling
    • วันที่ 26 มีนาคม 2564 เวลา 9:00 – 16:00
    แชร์

© 2012 - 2017 by Premium plm Co.,Ltd. /
Premium plm (Thailand) Co.,Ltd.

ที่อยู่บริษัท: 2198/10-11 อาคาร อี.เอ็ม.เอส ชั้น 6 ซอยทวีวัฒนา ถนนจันทน์

แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ 10120

ติดต่อเรา

สายด่วน:

โทรศัพท์:

แฟกซ์:

(+66) 63-990-5115 

(+66) 2-286-5950

(+66) 2-286-5951

ติดตามเราผ่านโซเชียลมีเดียได้ที่
  • Facebook Social Icon
  • YouTube Social  Icon
  • line